તા.૨૬/૦૨/૨૦૧૯ ના વહેલી સવારે ભારતીય વાયુસેના દ્વારા સરહદી વિસ્તારમાં આતંકવાદી હુમલા વિરોધી કાર્યવાહી કરેલ હોય અમરેલી જીલ્લો હરિયાઇ સરદહ ધરાવતો જીલ્લો છે અને છંછેડાયેલ આતંકીઓ દ્વારા આતંકી પ્રવૃતિ હાથ ધરવામાં આવે તેવી આશંકા હોય..

તા.૨૬/૦૨/૨૦૧૯ ના વહેલી સવારે ભારતીય વાયુસેના દ્વારા સરહદી વિસ્તારમાં આતંકવાદી હુમલા વિરોધી કાર્યવાહી કરેલ હોય અમરેલી જીલ્લો હરિયાઇ સરદહ ધરાવતો જીલ્લો છે અને છંછેડાયેલ આતંકીઓ દ્વારા આતંકી પ્રવૃતિ હાથ ધરવામાં આવે તેવી આશંકા હોય જેથી જાહેર જનતાને અનુરોધ કરવામાં આવે છે કે જાગૃત નાગરિક એક સૈનિક સમાન જ છે અને દેશની આંતરિક સુરક્ષા માટે સતત કાર્યરત ગુજરાત પોલીસને સહકાર આપી દેશના નાગરિક તરીકે ની પ્રાથમિક ફરજ અદા કરીએ.

ભીડભાડ વાળા વિસ્તારો જેમ કે મોલ, માર્કેટ, રેલ્વે સ્‍ટેશન, બસ સ્ટેેશન, ટ્રેન, વિ. જાહેર જગ્યાઓએ કોઇ શંકાસ્પાદ વ્યક્તિ કે બિનવારસી વસ્તુ દેખાય તો તુર્ત જ સ્થાનિક પોલીસનો સંપર્ક કરવો.
દરીયાકાંઠાના વિસ્તારના લોકોએ દરીયાઇ વિસ્તારમાં કોઇ શંકાસ્પદ ઇસમો કે બોટ જણાય તો તુર્ત જ મરીન પોલીસ સ્‍ટેશનનો સંપર્ક કરવો.
*સંપર્કઃ-*
1⃣ *શ્રી.ડી.કે.વાઘેલા, ઇ.ચા.પોલીસ ઇન્સ. એલ.સી.બી. અમરેલી. મો.નં. 9687748484*
2⃣ *શ્રી.આર.કે.કરમટા, પો.સબ ઇન્સ. એસ.ઓ.જી.અમરેલી. મો.નં. 9978299793*
3⃣ *અમરેલી પોલીસ કન્ટ્રોલ રૂમ ફોન નં. 02792-223498*

error: Content is protected !!